ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง บรรจบ เจริญพร

<< < (2/4) > >>

สัมพันธ์ พัทลุง:
เป็นการร่วมเพลงของบรรจบ  เจริญพร ไว้มากที่สุด  ยังขาดแต่เพลงที่ไม่ค่อยดัง
ขอบคุณคุณรวีที่นำมาให้ฟัง

krabiman:
เช็คสต๊อคแล้ว มีไม่ถึง10เพลง  ต้องขอเก็บของท่านรวีไปเติม ขอขอบคุณครับ

ปลาป๋อง:
เพลงของคุณบรรจบ เจริญพร ฟังสนุก และสบายใจชุดนี้เคยฟังหลายเพลงครับแต่นานๆจะได้ฟังขออนุญาติเก็บครับคุณรวี :'e:94

ณ.พุฒิพงศ์:
เช็ดยอดดูแล้วไม่เคยฟังอยู่เพลงครับ หลายเพลงเป็นเฮฮาสนุกๆ ฟังเพลิน ขอบคุณครับ  คุณ รวี ยุชญ์

ชาตรี:
บรรจบ เจริญพร เป็นนักร้องแนวร่องเสียงไปทางสุรพล สมบัติเจริญ แต่ก็มีน้ำเสียงเป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version