ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ศักดิ์สยาม เพชรชมภู - อ.ส.รอรัก

(1/5) > >>

หนุ่มน้ำดำ:
ศักดิ์สยาม เพชรชมภู - อ.ส.รอรัก

01.อ.ส.รอรัก - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
02.รอรักจากอ.ส. ? โนรา สารคาม
03.ทหารเป็นห่วง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
04.ทหารกำพร้า - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
05.เมษาอาลัย - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
06.กลอยจ๋า - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
07.รักคุด - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
08.ห่วงน้องจึงร้องเตือน - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
09.ฟ้าแลบ - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
10.สั่งนางก่อนจาก - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
11.เอิ้นน้องก้องฟ้า - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
12.คิดฮอดน้องแดง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู

นายน้อย:
 ศักดิ์สยาม เพชรชมภู - อ.ส.รอรัก ผมขอเก็บสะสมไว้ก่อน ผมฟังสมัยอยู่ประถม สมัยนั้นจะมีนักร้อง เทพพร เพชรอุบล ดาว บ้านดอน สนธิฯ  ฯลฯ อีกมากมาย มาแสดงขอบคุณครับ

สมชาย ตรัง:
ขอบคุณมากครับ เพลงมีคุณภาพแก่การเก็บ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 ขอบคุณครับ พี่ขอรับไว้ฟัง และเปิดครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณครับพี่หนุ่มน้ำดำ มาก มาก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version