ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง พจน์ พนาวัลย์

(1/5) > >>

รวี:

รวมเพลง  พจน์ พนาวัลย์

ขลุ่ยแห่งความหลัง - พจน์ พนาวัลย์
ขวัญใจรำวง - พจน์ พนาวัลย์
คิดไม่ตก - พจน์ พนาวัลย์
จับมือเสียไก่ - พจน์ พนาวัลย์
ชะนีหน้าดำ - พจน์ พนาวัลย์
เช้าแบนเย็นแบน - พจน์ พนาวัลย์
เดือนเพ็ญ - พจน์ พนาวัลย์
เตี้ยลง เตี้ยลง - พจน์ พนาวัลย์
นกเอี้ยง - พจน์ พนาวัลย์
บ้านเรา - พจน์ พนาวัลย์
บาปรัก - พจน์ พนาวัลย์
เบี้ยวจนบี้ - พจน์ พนาวัลย์
พ่ายรัก - พจน์ พนาวัลย์
เมียจ๋าอย่าขี้เหนียว - พจน์ พนาวัลย์
ยิ้มตุ่ย - พจน์ พนาวัลย์
ยิ้มแป้น - พจน์ พนาวัลย์
ยิ้มยวน - พจน์ พนาวัลย์
ยิ้มหวาน - พจน์ พนาวัลย์
ยิ้มเห็นแก้ม - พจน์ พนาวัลย์
รำวงนาวี - พจน์ พนาวัลย์
เสียงแคนข้างโขง - พจน์ พนาวัลย์
แสนงอน - พจน์ พนาวัลย์

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

สุรชัย:
เพลที่รู้จักของนักร้องท่านนี้คือเพลง ยิ้มแป้น เช้าแบนเย็นแบน เสียงแคนข้ามโขง นอกนั้นไม่เคยฟังเลยครับ

ลุงวิชญ์:
พจน์ พนาวัลย์ "ยิ้มแป้น" เพลงที่คุ้นเคยที่สุด ผมมีเพลงของท่าน 4 เพลงเท่านั้นขอสะสมเพิ่มอีกครับ

ชาตรี:
พจน์ พนาวัลย์ เจ้าตำหรับแห่งเพลงยิ้ม มาเป็นเซ็ทเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

เวียงสา980:
อยากได้เพลง ยิ้มๆๆๆ เอาไว้เปิดให้สมาชิก ฟัง ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ คุณรวี ที่นำมาแบ่งปัน :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version