เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 070 มะพร้าวอ่อน – เรียม ดาราน้อย

(1/1)

ฉัตรเจริญ:
แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ
มีแผ่นเก่าอยู่พอสมควรพอแบ่งปันเพลงให้ฟังได้ บางแผ่นเสียงรบกวนมากบ้างน้อยบ้าง ไม่มีการแต่งเสียง และยังไม่เคยวางที่อื่นมาก่อน

070 มะพร้าวอ่อน – เรียม  ดาราน้อย

ภูฤดู ปักซัว:
มะพร้าวอ่อน – เรียม  ดาราน้อย

ผลงานเพลงของ ครูไพบูลย์  บุตรขัน  ด้วยแล้ว
น่าสนใจมากครับ พี่ฉัตร
ยังติดตามผลงานอยู่ครับ  พี่ฉัตร ขอบคุณมากๆครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 ไม่คุ่นเลย ครับเพลง นี้สงสัยจะไม่มี ครับขิรับไว้ฟังและเปิดครับ  :'e:94 :'e:94

ประสิทธิ์:
อากาศร้อน น้ำมะพร้าวอ่อนกินแล้วชื่นใจ อย่างเพลงว่าแหละครับพี่ฉัตร เสียงของเรียมอีกแล้วไม่พลาดเลยครับ ขอบคุณพี่มากนะครับ ที่กรุณานำเพลงมาแบ่งปันเพื่อนๆที่นี่ :'e:103 :'e:102

ชาตรี:
มะพร้าวอ่อน – เรียม ดาราน้อย เพลงนี้เป็นเพลงที่ผมแจกในเวปเป็นเพลงแรก มาเห็นภาพแผ่นดำอย่างนี้ถูกใจจริงๆ ขอบคุณครับ. :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version