รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป สายัณห์ 5 ชุด (เพลงเพราะทุกเพลง พร้อมวางในห้องเทป)

(1/1)

ประสม เมืองชล:
ชุดที่ 1 สายัณห์รวมฮิต 84 (วางในห้องเทปแล้ว)

ชุดที่ 2 สายัณห์รวมฮิต 84 ชุด 2

ชุดที่ 3 รวมฮิตดาวทอง ชุดที่ 1

ชุดที่ 4 รวมฮิตดาวทอง ชุดที่ 2

ชุดที่ 5 รวมฮิตดาวทอง ชุดที่ 3

(ทุกชุดพร้อมวาง ขาดเป็นบางเพลงที่เสียงยังไม่ลงตัวครับ)

โบราณ 2499:
รอ "รวมฮิต รีมิกซ์ ดาวทอง 98 ชุดที่ 3" อยู่ครับ

สมพล:
จะตามไปเก็บเพลงสายัณห์ ของคุณประสม ที่ห้องเทปครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version