ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แม่ไม้เพลงไทย นพพร เมืองสุพรรณ - รอนางที่ริมโขง (320 kbps)

(1/3) > >>

รวี:
แม่ไม้เพลงไทย  นพพร เมืองสุพรรณ - รอนางที่ริมโขง  (320 kbps)

01 รอนางที่ริมโขง - นพพร เมืองสุพรรณ
02 พี่เกี้ยวไม่เป็น - นพพร เมืองสุพรรณ
03 ลูกชายคึกลิด - นพพร เมืองสุพรรณ
04 สี่ปีที่คอย - นพพร เมืองสุพรรณ
05 สวยที่สุด - นพพร เมืองสุพรรณ
06 ดาวสุพรรณ - นพพร เมืองสุพรรณ
07 ลูกสาวใคร - นพพร เมืองสุพรรณ
08 ปราบคนงอน - นพพร เมืองสุพรรณ
09 สวรรค์เจ้าขา - นพพร เมืองสุพรรณ
10 ฉันคอยไม่ไหว - นพพร เมืองสุพรรณ
11 หนุ่มนานั่งฝัน - นพพร เมืองสุพรรณ
12 เจอะปุ๊บรักปั๊บ - นพพร เมืองสุพรรณ
13 นกเอี้ยงจ๋า - นพพร เมืองสุพรรณ
14 หนุ่มเมียหนี - นพพร เมืองสุพรรณ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

สหัสวรรษ:
ขอบคุณครับ เจ้านี้ไม่เคยฟังเลย

สุรชัย:
ขอเก็บด้วยครับ ยิ่งเป็นไฟล์ 320 ชอบครับ ขอบคุณมากครับ

กิตติศักดิ์ วังผา:
อยากได้ชุดนี้จังเลยครับ ไม่เคยได้ยินได้รับฟังมาก่อนเลยครับ ขอเก็บนะครับ  ขอบคุณมากครับ

ภูฤดู ปักซัว:
นพพร เมืองสุพรรณ - รอนางที่ริมโขง

ชุดนี้ ดูชื่อเพลงแล้ว ไม่คุ้นเลยนะครับ
เพิ่งทราบด้วยว่า แม่ไม้เพลงไทยก็มีผลงานของ นพพร อยู่ด้วย
ต้องขอบคุณมากๆครับ พี่ยุทธ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version