ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ดาวใจ ไพจิตร 524 เพลง ครั้งที่ 2 ( 90 เพลง )

<< < (2/3) > >>

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกฟัง ด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ

ปณต:
เพลงโปรดผมมีหลายเพลงอยู่คับของคุณดาวใจ ซึ่งเพลง ทำไมถึงทำกับฉันได้ เป็นเพลงที่ผมกำลังติดเลยอยู่ขณะนี้

ทวีป โคราช:
เพลงดังของคุณดาวใจ ก็มีเยอะครับ แต่มากกมายขนาดนี้ ก็มีเพลงที่ไม่เคยฟังเยอะเหมือนกัน

อภิรักษ์ชูชัย:
ขออนุญาตเก็บให้สมาชิกฟังกันนะครับ ขอบพระคุณมากครับอาจารย์รวี :'e:92

วีรภัทร:
เท่าที่เห็นเพลงยังมีไม่ครบทั้ง 524 เพลงนะครับ เพราะมีแค่ 2 กระทู้ อย่างไรก็ขอขอบพระคุณคุณอาระวีมากๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version