ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

สายัณห์ สัญญา หัวกะทิ ชุด 4|WAV|

(1/2) > >>

DJRANG:

บิน:
สายัณห์  ไม่ฟังนานแล้ว  ชุดนี้ขอด้วย ขอบคุณครับ

บิน:
สายัณห์ สัญญา  ยังเป็นนักร้องเสียงอมตะ  ฟังได้ทุกสมัย  ขอบคุณมากครับ

บิน:

--- อ้างจาก: DJRANG ที่ 27/มี.ค./14 15:13น. ---

--- End quote ---

บิน:

--- อ้างจาก: บิน ที่ 24/มี.ค./21 11:02น. ---สายัณห์ สัญญา  ยังเป็นนักร้องเสียงอมตะ  ฟังได้ทุกสมัย  ขอบคุณมากครับ

--- อ้างจาก: DJRANG ที่ 27/มี.ค./14 15:13น. ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version