ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

niyomsin - ลูกพ่อขุน

(1/1)

niyomsin:
niyomsin - ลูกพ่อขุน.mp3
http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lsoafk-8f3545.swf

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ลูกพ่อขุน - หมุ่มมหาราช
ใช่ไหมครับ.....เพราะดีครับ  :'e:82 :'e:82 :'e:82

เฒ่าแก่:
เยี่ยมๆ

เฒ่าแก่:
เพลงลูกพ่อขุนนี่ เสียงร้องนี่ยังรักษาสำเนียงโขทัยไว้ดีเยี่ยมเลยครับ

chattanon:
555 จังหวะพอดีเหมาะกับท่านหนุ่มมหาราช  เพิ่งเคยฟังท่านหนุ่มมหาราช ขับร้อง  เพลงสนุก จังหวะเร่งเร้ากระชากใจให้คนฟังรีบเปิดฟัง  ผมเคยไปเยือนที่สุโขทัยที่โรงเรียน

ประจำจังหวัด  ไปร้องเพลงให้นักเรียนฟัง เพลงผู้ชนะสิบทิศ   ผมว่าท่านหนุ่ม เลิกงานที่เคยทำมาเป็นนักร้อง  เข้าหุ้นกันทำเพลงขายเอง  แต่งเอง ดำเนินการเอง นับแต่โปรโมท

เอง  แต่งเอง  เรียบเรียง การตลาด  ดังแน่ละทีนี้ ชวนพี่เขียวมาอีกคน รวยแน่ =สรุปว่าเยี่ยม ครับ   วันนี้ผมโชคดี 5 5 5    เลขสวยครับท่านหนุ่มมหาราชขอบคุณหนุ่มอีกครั้ง

จริงๆ ห้องร้องเพลงเคย เสนอให้พี่เขียวลองเปิด  ทดลอง  วันนี้เพิ่งมีโอกาสมาฟังเป็นวันแรกใคร เปิดประเดิมเป็นคนแรกไม่ทราบครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version