ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร ชุด มนต์รักเสียงเพลง

(1/2) > >>

รวี:
รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร  ชุด  มนต์รักเสียงเพลง

01 ปืนบ่มีลูก - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
02 มนต์รักเสียงเพลง - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
03 เหมือนข้าวคอยเคียว - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
04 ลำดวนชาวดิน - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
05 ดอกจาน - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
06 วอนใจนาง - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
07 ซ่งดำลำเต้ย - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
08 ดาวไม่ลืมดิน - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
09 อายนกเอี้ยง - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร
10 คนหลงผิด - รังษี เสรีชัย & ศิรินทรา นิยากร

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ขอบคุณสำหรับทุกๆกำลังใจ [บวกให้เลย] ที่มอบให้

สหัสวรรษ:
ชุดนี้ไม่มีคนโหลดนะ ต้องรีบเดี๋ยวตายซะก่อน :'e:94

ปลาป๋อง:
ไม่แน่ใจไม่มีคนเห็นหรือยังไง เพลงรังษี เสรีชัย เสียงหวาน ฟังเพราะ เสียงเพลงไม่เกี่ยวกับการเมืองครับต้องแยกแยะ ขอบคุณมากมายครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

โอฬาร:
เพลงรัองคู่ชุดนี้ยังไม่มีครับ ขอรับไว้ฟังอีกชุดครับ ช้าไปอาจจะอด ขอบคุณครับผม// :'e:131 ตามคาดครับ

ชรัช2498:
ยังไม่เคยฟังและรู้จักเพลงชุดนี้จากน้ำเสียงไพเราะของนักร้องคุณภาพคู่นี้เลยครับ ขอบคุณมากครับคุณรวี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version