ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ดวงใจ เมืองสิงห์

<< < (3/3)

นิคม ชลบุรี:
เพลงของ ดวงใจ เมืองสิงห์ หาฟังยากครับ เมื่อพบแล้วขอเก็บไว้ฟังนะครับ ขอบคุณครับ

สุบิน:
ดวงใจ เมืองสิงห์ "ปากว่าตาขยิบ" ยังไม่มีครับคุณระวี ขอบคุณจริงๆที่มีน้ำใจ :'e:92

ช.สามชัย:
ดวงใจ เมืองสิงห์ เพลงเขาก็ไพเราะเยอะนะ ขอบคุนคับ

โสภณ:
ดวงใจ เมืองสิงห์เคยมีหลายหายหมด

chattanon:
ดวงใจ  เมืองสิงห์  มีผลงานเพลงไม่น้อย ทั้งๆ ที่มีผุ็ประพันธ์ให้ร้อง มีโอกาสกว่านักร้องคนอื่นๆ แต่ไม่ดัง

เท่าที่ควร หากเปรัยบเทียบกับ นักร้องในวงเดียวกัน เช่น ดวงรัตน์ แสงอุทัย   เสียงทิพย์ ปทุมทอง

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version