ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 47

<< < (2/3) > >>

สุรชัย:
ขอเก็บสะสมเพลง ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทยชุดที่ 47 ด้วยครับ

สิริ:
เพลงที่ขึ้นต้นด้วยคำว่่าสาว  เยอะจังค่ะ  ขอฟังด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะคุณรวี

krabiman:
เพลงเก่า ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 47 เพลงที่นักฟังควรสะสม  บับวันจะสูญหายไป ต้องอนุรักษ์ ขอขอบคุณท่านรวี

ป๊อกคอม:
มีขออนุญาตเก็บสะสมทุกชุดแล้วครับ ถูกใจใช่เลยครับผม ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆครับ :'e:31 :'e:31 :'e:31 :'e:31 :'e:31

จรีพร:
ถึงจะโหลดช้าแต่ก็โหลดได้  ขอบคุณจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version