ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ย้อนอดีตเพลงลูกทุ่งไทย ชุดที่ 35

<< < (4/4)

ภุชงค์:
เพลงเก่าไพเราะทุกๆเพลงครับ โดยเฉพาะต้นฉบับดนตรีเดิมฟังได้ทุกที่ทุกเวลาและเหมาะที่จะอนุรักษืไว้ให้สืบทอดสู่รุ่นหลังไว้ ตามรายชื่อเพลงแล้วมีหลายบทเพลงที่หาฟังและมีอีกหลายบทเพลงที่หาฟังยากมากครับ ขอบคุณท่านมากเลยที่นำเพลงเหล่านี้มาให้ฟังและช่วยอนุรักษ์ครับ :'e:31

อธิปไตย:
หลาย ๆ บทเพลงในชุดนี้ไม่เคยฟังเลยครับ พออ่านชื่อเพลงก็ชวนให้อยากฟัง เริ่มเก็บชุดที่ 35 เป็นชุดแรกของอัลบั้มเพลงชุด ก-ฮ เลยครับ
ขอบคุณมากครับผม  :'e:92

บ่าวรักษ์:
บางเพลงยังไม่เคยได้ยินได้ฟัง แต่อาจมีบางเพลง น่าจะมาร้องแก้ไว้ ขอรับไปฟัง ขอบคุณมากครับ :'e:92

บ่าวรักษ์:
เข้าไปเพื่อจะเก็บไว้ ปรากฎว่าลิงค์แจ้งมีปัญหา รบกวนแก้ไขด้วยครับ

หนุ่มชาววัง2012:
เพลงที่ร้องออกมาจากใจจริงๆคงอยู่ยาวนาน ไม่เหมือนเพลงที่เอาแต่ผลประโยชน์อยู่ไม่นาน ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version