มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

น้ำขิงร้อนๆมาแล้วจ้า

<< < (2/3) > >>

ประสิทธิ์:
ไม่น่าเข้ามาดูเลย... :'e:39 :'e:39..หิวเลยเรา :'e:52 :'e:52

ชัยยุทธ:
ขออนุญาตนำไปเผยแพร่ต่อนะครับ ดีมากๆเลย ผมชอบดื่มน้ำขิงอยู่แล้ว ขอบคุณครับ

เฒ่าแก่:
ได้เลยครับ เป็นการให้กำลังใจคนโพสต์อย่างแรงเลยนะครับเนี้ย อิอิ ขอบคุณครับ

บางนรา:
 :'e:82 มาให้กำลังใจค่ะ..อีกอย่างชอบกินน้ำขิงอยู่แล้ว..จะได้หามากินกันบ่อยๆๆเน้อะ..บำรุงสุขภาพกันค่ะ :'e:121

ขอบคุณจ้า

น้องดา:
สุดยอดเลยค่ะคุณ เฒ่าแก่ น่ากินจังเดี๋ยวจะลองทำกินดูค่ะ :'e:37

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version