ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แม่แบบเพลงลูกทุ่ง ผ่องศรี วรนุช ฝากดิน (320 kbps)

(1/3) > >>

รวี:

แม่แบบเพลงลูกทุ่ง ผ่องศรี วรนุช ฝากดิน (320 kbps)

01. ฝากดิน - ผ่องศรี วรนุช
02. บาร์หัวใจ - ผ่องศรี วรนุช
03. น้อยใจรัก - ผ่องศรี วรนุช
04. รักลาอย่าเศร้า - ผ่องศรี วรนุช
05. รักรานใจ - ผ่องศรี วรนุช
06. รักลานาดอน - ผ่องศรี วรนุช
07. น้ำตาปริ่มที่ริมมูล - ผ่องศรี วรนุช
08. ฟ้าไม่ปราณี - ผ่องศรี วรนุช
09. ยิ่งกว่าฆาตกร - ผ่องศรี วรนุช
10. ลาก่อนที่รัก - ผ่องศรี วรนุช
11. น้องคิดถึงพี่ - ผ่องศรี วรนุช
12. ลั่นทมคืนทุ่ง - ผ่องศรี วรนุช
13. กินข้าวกับน้ำพริก - ผ่องศรี วรนุช
14. จันทร์อ้อน - ผ่องศรี วรนุช
15. ผู้ชายพายเรือ - ผ่องศรี วรนุช
16. ร้องไห้ที่กรุงเทพฯ - ผ่องศรี วรนุช
17. สำหรับวันนี้ไม่มีน้ำตา - ผ่องศรี วรนุช
18. สั่งนก - ผ่องศรี วรนุช

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ประยุทธ:
ห้างกรุงไทย ถือเป็นห้างแผ่นเสียงเก่าแก่อีกห้างหนึ่ง ที่ยืนหยัดมาจนทุกวันนี้ คุณภาพเสียงจากห้างนี้ ไม่ผิดหวังเลยครับ ขอบคุณคุณรวีมากครับ

สายัณห์:
เป็นอีกชุดที่มีเพลงดีๆหลายเพลง ที่หาได้ยาก ขอบคุณคุณรวีที่นำมาให้เก็บครับ

แซน กทม.:
สะสมอีกชุดครับ รวมเพลงดังๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลยครับ

ต้อม โฆษิต:
เพลงชุดนี้ไพเราะทุกเพลง  ที่ยังไม่มีและอยากฟังคือเพลง
น้องคิดถึงพี่ ที่เป็นเพลงแก้คิดถึงพี่ไหมของศรคีรี  แต่เพลงนี้
ผ่องศรีไม่ได้เป็นต้นฉบับ คนแรกที่ร้องคือขวัญดาว จรัสแสง
นักร้องในวงศรคีรี  

โหลดมาแล้วมีแค่หกเพลงเองครับ   ไม่มีเพลงน้องคิดถึงพี่ที่อยากฟัง  
 psi306[/size]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version