ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

สวนสน มนต์สวรรค์ & ราเมศร์ ชาญมงคล - พิณศรีวิชัย (320 kbps)

(1/5) > >>

รวี:

สวนสน มนต์สวรรค์ & ราเมศร์ ชาญมงคล – พิณศรีวิชัย (320 kbps)

01 ขอเงินกลับบ้าน - สวนสน มนต์สวรรค์
02 ขึ้นห้องร้องไห้ - สวนสน มนต์สวรรค์
03 คอยพี่ที่สถานี - สวนสน มนต์สวรรค์
04 แทง - สวนสน มนต์สวรรค์
05 รอรักพี่ - สวนสน มนต์สวรรค์
06 หัวใจฉันถูกขยำ - สวนสน มนต์สวรรค์
07 กรรมกรพ่ายรัก - ราเมศร์ ชาญมงคล
08 กุหลาบตำมือ - ราเมศร์ ชาญมงคล
09 พรุ่งนี้แฟนไปแต่งงาน - ราเมศร์ ชาญมงคล
10 รักไม่รู้ลืม - ราเมศร์ ชาญมงคล
11 หนุ่มไทยฝากรัก - ราเมศร์ ชาญมงคล
12 หนุ่มเมืองนคร - ราเมศร์ ชาญมงคล

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูวดี:
ขอจองคิวแรกเลย คงไม่มีใครแซงนะครับ
อยากฟังเพลง แทง ว่า แทงอะไรกันแน่ :'e:37

ลุงชัย นรา:
..รู้จักเพลง ของ สวนสน เพลงเดียว คือ คอยรักที่สถานี เท่านั้น นอกนั้น ไม่เคยได้ฟังเลย งั้น ก็ขอดูดไปไว้ฟัง นะครับ คุณยุทธ รวี ขอขอบคุณครับ

คนลำนารายณ์:
แผ่นชุดนี้ เพลงดี ราคาไม่แพงนัก...ราคาพอเล่นได้ครับ

ทวีป โคราช:
ในชุดนี้มีเพลงของสวนสนอยู่แค่ 3 เพลง นอกนั้นคิดว่ายังไม่เคยฟังนะครับ ขอรับไปฟังดูก่อน ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version