ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

เตือนใจ บุญพระรักษา - ลูกทุ่งดิสโก้ ในชุด จิวยี่รากเลือด (320 kbps)

(1/3) > >>

รวี:

เตือนใจ บุญพระรักษา - ลูกทุ่งดิสโก้ ในชุด จิวยี่รากเลือด(320 kbps)

01. ผีสกายแล็บ - เตือนใจ บุญพระรักษา
02. คนชอบยอ - เตือนใจ บุญพระรักษา
03. ซุปเปอร์บ๊ะ - เตือนใจ บุญพระรักษา
04. พี่ไม่ต้องน้องทำเอง - เตือนใจ บุญพระรักษา
05. ดำทีเด็ด - เตือนใจ บุญพระรักษา
06. มันส์เขาล่ะ - เตือนใจ บุญพระรักษา
07. จิวยี่รากเลือด - เตือนใจ บุญพระรักษา
08. มังกรพ่ายรัก - เตือนใจ บุญพระรักษา
09. เขี้ยวลากดิน - เตือนใจ บุญพระรักษา
10. กวนอูหน้าแดง - เตือนใจ บุญพระรักษา
11. อยาก - เตือนใจ บุญพระรักษา
12. โลกประหลาด - เตือนใจ บุญพระรักษา

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:92 ขอบคุณมากคะ ที่แบ่งปันให้กับสมาชิกเสมอ มาขอรับไปฟังหน่อยคะ

สุรชัย:
เพลงของนักร้องสาวชุดนี้ เป็นเพลงสนุก ขอรับไปฟังบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

ชาตรี:
เตือนใจ บุญพระรักษา - ลูกทุ่งดิสโก้ เพลงชุดนี้ดนตรีจังหวะมันส์แน่นอน ขอบคุณครับ. :'e:31

ลุงเริญ:
ปล่อยไว้นานไม่ได้ เดี่ยวหมดอายุ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version