ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

หวงรัก - ถนัดศรี สวัสดิวัฒน์ + หวงรักหักทรวง - รวงทอง ทองลั่นทม

(1/2) > >>

โอฬาร:
:'e:78

เตี้ย บางปรง:
นักร้องทั้งสองเป็นขวัญใจของผม ชอบทุกเพลง แต่เพลงหวงรักหักทรวง ยังไม่มีขอเก็บไว้ฟังคู่กัน

หนุ่มชาววัง2012:
เพลงลูกกรุงคู่กันนี้มีความไพเราะอมตะจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ

ดีใจ:
หวงรักหักทรวงนี้เพิ่งเคยเห็นครับ ไม่ยักรู้ว่าเพลงหวงรักมีเพลงแก้ด้วย ขอบคุณครับ

ชาตรี:
อยากฟังเพลง หวงรักหักทรวง ของรวงทอง ทองลั่นทม เคยฟังแต่งหวงรักเท่านั้น ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version