ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

อัลบั้ม 3 คู่เสียงสวรรค์ - รวมศิลปิน (320 kbps)

(1/3) > >>

รวี:

อัลบั้ม 3 คู่เสียงสวรรค์ - รวมศิลปิน (320 kbps)

01. รักคุณแล้วติดใจ - สามารถ บริบูรณ์เวช
02. ติดใจไม่จริง - รังษิยา บรรณกร
03. วันคอย - จรรยา สดแจ่มศรี
04. คอยวันคืน - สมภพ โพธิ์ศรี
05. เขาคนนั้น..ฉันคนนี้ - สมชาติ ชนะโชติ
06. ใครคนไหน..ไม่สำคัญ - เพียงพิศ ศิริวิไล
07. ใครคนผิด - สมภพ โพธิ์ศรี
08. ฉันหรือผิด - จรรยา สดแจ่มศรี
09. ฤทธิ์พ่อคุณ - เพียงพิศ ศิริวิไล
10. ฤทธิ์แม่คุณ - สมชาติ ชนะโชติ
11. สี่ปีที่จาก - สามารถ บริบูรณ์เวช
12. สี่ปีที่คอย - รังษิยา บรรณกร

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไปเปิดให้สามชิกเพลงพักใจฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ

ลุงเริญ:
มาเป็นคู่ๆแบบนี้ ของชอบครับ ที่ผ่าน หลายชุดที่มาไม่ทัน  ขอบคุณครับ

krabiman:
เพลงจากแผ่น ลองเพลย์ 33 เพลงร้องคู่ ที่ไม่มีขายในซีดี ท่าน รวีสรรหามาฝากแฟนเพลง นักฟังแผ่นไม่ควรพลาด ขอขอบคุณท่านรวีมากครับ :'e:92 :'e:92

KES:

เพลงจากแผ่นและเป็นเพลงร้องโต้ตอบกันหายากค่ะ ขอขอบคุณท่านรวีที่มีน้ำใจนำมาแจกให้ฟังค่ะ :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version