ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลงจากวงดนตรี ศรีสมเพชร 14 เพลง

(1/5) > >>

รวี:
รวมเพลงจากวงดนตรี ศรีสมเพชร  14  เพลง

หลอกฉันทำไม - มุกดา ศรีสมเพชร
เย็นฤดีแค้น - ถนอมจิตต์ ศรีสมเพชร
กล่อมขวัญทหารไทย - สุกัญญา ศรีสมเพชร
คอยพี่กลับ - สุกัญญา ศรีสมเพชร
จดหมายลารัก - สุกัญญา ศรีสมเพชร
ใจกระเจิง - แรมใจ ศรีสมเพชร
เด็กท้ายรถ - มนูญน้อย ศรีสมเพชร
เดือนต่ำ ดาวตก - ถาวร ศรีสมเพชร
ต.ช.ด. เลือดพ่อ - พรเทวา ศรีสมเพชร
ตุ๊บน้อยคอยนาง - เพชรนคร ศรีสมเพชร
น้องแมว - มนูญน้อย ศรีสมเพชร
หลอกฉันทำไม - แรมใจ ศรีสมเพชร
อยากเคี้ยวเธอให้แหลก - มุกดา ศรีสมเพชร
ฟ้าไม่ปราณี - สุกัญญา ศรีสมเพชร

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทวีป โคราช:
คุ้นเคยอยู่แต่เพลง เย็นฤดีแค้น แหละครับ แต่ก็ต้องขอเก็บไว้ด้วย ขอบคุณครับ

หนุ่มชาววัง2012:
เคยดูวงนี้ตอนเป็นวันรุ่นครับ ขอเก็บมาฟังตอนแก่ครับ ขอบคุณครับ

จี เชียงใหม่:
หาไม่ง่ายนัก เสียดายที่วงดนตรีนี้เลิกราไป  :'e:78

บอส พิชัย:
หาฟังยากครับวงดนตรีวงนี้เพลงของมนูญน้อยเพราะมากครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version