เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

PSเพลงลูกกรุงจากแผ่นลองเพลย์ 6เพลง

<< < (2/3) > >>

ภูวดี:
กะว่าจะเก็บเป็นคนแรก แต่ช้าไป :'e:39
เพลงแปลกๆทุกเพลงเลยครับ :'e:94

มอส:
ขอเข้าคิว ด้วยคนนะครับ  :'e:31 ขอบคุณพี่สิทมากๆๆครับ

ภูแมว:
เห็นด้วยกับคุณพูห์ ซ๊งขล๊าค่ะ เพลงแปลก และไม่เคยฟังค่ะ
เคยเห็นชื่อเพลง ไม่รักแต่คิดถึง ที่ลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) นำมาโปรยหนหนึ่งค่ะคราวนี้วางแล้นมาช้าไปหน่อยแต่ก็ยังทันใช่ไหมค๊า
ขอบคุณท่านลุงสิทธิ์ ที่กรุณาค่ะ  :'e:92

ป๊อกคอม:
ขณะนี้มีความต้องการเพลงแนวลูกกรุงครับ เลยต้องมารบกวนครับผม ขอคุณล่วงหน้าครับผม

สายัณห์:
มาเห็นช้าไปอีกแล้ว ด้วยภารกิจกับงานประจำทำให้ไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเหมือนเมื่อก่อน พอมาหาดูตามกระทู้เก่าๆแล้วเจอเพลงถูกใจ ขอบคุณพี่มากๆเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version