เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

PSเพลงลูกกรุงจากแผ่นลองเพลย์ 6เพลง

(1/3) > >>

ประสิทธิ์:

6 tracks in playlist, average track length: 3:30
Playlist length: 21 minutes 5 seconds
Right-click here to save this HTML file.
Playlist files:

1. PSสมชาติ ชนะโชติ - กฎแห่งกรรม(ผ) (3:27)
2. PSศรวณี โพธิเทศ - คิดถึงฉันเป็นคนสุดท้าย(ผ) (4:28)
3. PSตะวัน เจิดจิต - คิดอยู่ทุกวัน(ผ) (3:22)
4. PSมานพ มานิตประเสริฐ - ป่วยใจ(ผ) (3:09)
5. PSศรวณี โพธิเทศ - ไม่รักแต่คิดถึง(ผ) (3:20)
6. PSสมชาติ ชนะโชติ - อยากอู้คำเมือง(ผ) (3:19)

krabiman:
 sp196 sp196 จัดชุดส่งท้ายปีเก่า ท่านผอ. ประสิทธ์ ริปมาสดๆร้อนๆ  ไม่เคยฟังมาก่อนสักเพลง  ต้องเก็บมาฟังต้อนรับปีใหม่ ไม่ได้นัดใคร นอนฟังเพลงอยู่บ้าน ขอให้ท่าน ผอ. มีความสูข สดชื่น มีเงินเหลือใช้ ตลอดปี ๒๕๕๗ นะครับ

ทวีป โคราช:
บางเพลงก็คิดว่าเคยฟังเหมือนกันนะครับ แต่เป็นท่านอื่นร้อง ส่วนในชุดนี้ ยังไม่มีสักเพลงเลย ขอบคุณครับ

สิริ:
ชุดนี้ไพเราะทุกเพลง ขอบคุณมากนะคะ สะสมไว้ฟังจ้า

พี:
เพลง กฏแห่งกรรม เป็นเพลงที่ทรงคุณค่ามากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version