ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง กุศล กมลสิงห์ 30 เพลง

<< < (2/4) > >>

สุรชัย:
ขอเก็บสะสมด้วยครับ มีเพลงของท่านนี้ไม่ถึงครั่งครับ ขอบคุณมากครับ

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

ลูกศิษย์ ครูเบญจมินทร์ ท่านนี้...มันส์ ทุกเพลง ครับ...ขอบคุณที่นำมาฝาก วันหยุดสบาย ๆ ขอให้ทุกท่านมีความสุขครับ....

sp4632 sp196 sp4632

พงษ์ชศักดิ์:
                ชอบทุกเพลง แม้บางเพลงจะมีบ้างแล้ว ขอบคุณ และ ขอสวัสดีปีใหม่ ด้วยนะครับ ท่านระวี.

รวี:

--- อ้างจาก: พงษ์ชศักดิ์ ที่ 01/ม.ค./14 15:12น. ---                ชอบทุกเพลง แม้บางเพลงจะมีบ้างแล้ว ขอบคุณ และ ขอสวัสดีปีใหม่ ด้วยนะครับ ท่านระวี.

--- End quote ---

ด้วยความยินดี  สวัสดีปีใหม่ ครับ

ทศพร:
เป็นเพลงรำวงจังหวะหนุกหนาน ขอบพระคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version