ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

นันทวัน สมสมร 5 เพลง

(1/2) > >>

รวี:
นันทวัน สมสมร   5 เพลง

เบื่อคนเมืองใต้ - นันทวัน สมสมร
ฝันหวาน - นันทวัน สมสมร
รู้ทั้งรู้ - นันทวัน สมสมร
หนุ่มหมอแคน - นันทวัน สมสมร
หัวอกเดียวกัน - นันทวัน สมสมร

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

โอฬาร:
ขอรับ ฝันหวานและหัวอกเดียวกันไว้ฟังด้วยครับ ยังไม่มีและไม่เคยฟัง ขอบคุณท่าน รวี ครับผม :'e:92

ชาตรี:
นันทวัน สมสมร นักร้องสาวจากวงจุฬารัตน์ ขอบคุณครับ. :'e:31

ลุงเริญ:
ชุดนี้ยังไม่มีครับและก็หายาก  บางเพลงเป็นเพลงร้องแก้ด้วย ขอบคุณครับ

chattanon:
ผมก็เข้าใจว่านักร้องท่านนี้อยู่วงจฬารัตน์เช่นกัน  สมัยเด็ก วงดนตรีวงนี้ผมดูบ่อยกว่าวงดนตรีวงอิื่นๆ

นักร้องในวงนี้ รู้จักเกือบทุกคน สำหรับเพลงชุดนี้  มีเพลงเดียวที่เคยผ่านหู คือเพลง หนุ่มหมอแคน

ขอบพระคุณท่านรวีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version