สัพเพเหระ > แวดวงนักร้องนักดนตรี

หนังสือ "เพลงลูกทุ่ง" โดย เจนภพ จบกระบวนวรรณ

<< < (2/6) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
น่าสน ใจมากครับสำหรับหนังสือเล่ม นี้  :'e:94 :'e:94

น้องดา:
ต้องยกนิ้วให้คุณภูฤดูค่ะที่นำภาพเก่าๆๆๆมาให้ดู  เก็บรายละเอียดได้ดีมากเลยนะคะขอบคุณ อีกครั้งค่ะ :'e:135

โชค นรา:
มีขายที่ไหนครับหนังสือเล่มนี้ ที่ผมอยากได้เพราะคุณหมอให้ข้อมูลไม่หมด ขาดอยู่นิดหน่อย เหมือนกับการริปเพลงที่หวงที่สุดมาแจกสมาชิก ... :'e:39 ... ขอบคุณครับคุณหมอกับบทความดี ๆ ที่นำมาให้ เป็นความรู้ที่มีค่ามากมายสำหรับคนที่ชอบ "เพลง" ......  :'e:92

ชัยยุทธ:
ผมต้องการด้วยเหมือนกัน กรุณาแจ้งที่หาซื้อให้ด้วย ต้องการเก็บไว้เพื่อศึกษาและเผยแพร่ขอบคุณครับ

ชัยยุทธ:
ซื้อมาแล้วครับ มีเรื่องราวต่างๆเกียวกับวงการเพลงลูกทุ่งและประวัตินักร้องลูกทุ่งและครูเพลงมากมายครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version