สัพเพเหระ > แวดวงนักร้องนักดนตรี

หนังสือ "ลมพัดชายทุ่ง" โดย นิจ สุภสาคร

(1/3) > >>

ภูฤดู ปักซัว:
หนังสือ    "ลมพัดชายทุ่ง" โดย  นิจ สุภสาคร  ,สนพ.วิทวัส ,ปี 2522
"นิจ สุภสาคร" น่าจะเป็นอีกนามของ "สันติภพ เจนกระบวนหัด" หรือ "เจนภพ จบกระบวนวรรณ" 

เป็นภาพและข้อความที่ผมเคยนำไปลงไว้ที่ พันทิพ 
ขอนำมาลงให้ได้อ่านกัน พอเป็น น้ำจิ้ม ละครับ

ภูฤดู ปักซัว:
หางเครื่อง  ในยุคนั้น ครับ

ประสิทธิ์:
ใช้แอร์การ์ดเข้ามาอ่านเรื่องที่หมอนำมาฝาก น่าสนใจมาก ไว้จะมาอ่านให้ละเอียดอีกที ขอบคุณครับหมอที่นำมาฝาก :'e:92 :'e:92

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณลุงหมอ มาก มาก คร๊าบบบ :'e:72 แอร์การ์ด ก็เข้ามาได้ ขอบคุณจริง จริง ครับ....ครับ.... :'e:93

ลมละเมอ:
ขอบคุณค้าพี่ภู ได้ความรู้ใหม่เยอะแยะเลย ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version