เล่าแจ้งแถลงการณ์ > เชิญร่วมสนับสนุนเพลงพักใจ

ใครรับเสื้อแล้วโชว์กันหน่อย

(1/3) > >>

สุบิน:
 psi306 ไม่ทราบรอสักกี่เดือนถึงจะได้รับครับอาจารย์   psi109

ภูแมว:
ไม่รู้ว่าได้หรือยังค่ะแต่ไม่รีบร้อนเลยอ่ะค่ะเพราะยังไงก็ยังมะได้กลับไปชมค่ะ  :'e:39

มดซ่า:
กำลังรอรับเสื้ออยู่เช่นกันครับ :'e:131 อยากใส่เสื้อใหม่ไปออกงานครับ :'e:132

tomball288:

เยี่ยมมากเลยครับ   :'e:56 :'e:56 :'e:56 :'e:56

ประจิม ทีโอที:
ได้รับเสื้อแล้วครับ สวยดี ใส่ได้พอดีด้วยครับ ผม ขนาด XL ผมสูง 162 ซม. นำหนัก 71 กก. อาจจะเป็นประโยชน์ สำหรับผู้ที่สั่งเสื้อในอนาคตครับ :'e:72

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version