ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

สมศรี 1992 - ยอดรัก สลักใจ + ศรีผิดไปแล้ว - พรทิพย์ แสงอุทัย

(1/2) > >>

โอฬาร:
:'e:131

ทวีป โคราช:
สมศรีที่รู้จักตอนเพลงดังนี่ รู้จักของยิ่งยงครับ ตอนนั้นดังมาก ยอดรักน่าจะนำมาร้องใหม่หรือเปล่า ขอรับไปฟังดูหน่อย ขอบคุณครับ

คนลำนารายณ์:
ขอรับศรีผิดไปคู่ด้วยนะครับ

ชาตรี:
ศรีผิดไปแล้ว - พรทิพย์ แสงอุทัย เพลงนี้ยังไม่มีกะเขาขอฟังมั่งนักร้องคนนี้เสียงหวานชอบๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

เตี้ย บางปรง:
เพลงสมศรี 1992 ชอบเนื้อร้องให้คติเตือนใจได้ดี แต่ฟังยิ่งยงร้อง จึงขอเก็บชุดไว้ฟัง ขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version