ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

เจ้าหญิงราชสีห์ 1,2 - แก้ว สาริกา

(1/3) > >>

หวานคำรัก:
เจ้าหญิงราชสีห์ 1,2 - แก้ว สาริกา

พงษ์ชศักดิ์:
                           เพลงของ อาแก้ว มีเพลงนี้ด้วยหรือ เยี่ยมครับ คุณคำสร้อย ขอเซ็นชื่อมาเป็นคนแรกเลยครับ กับเพลงที่ฟังไม่ใช่ง่าย.

ทวีป โคราช:
เพลงของ แก้ว สาริกา ผมมีไม่กี่เพลงครับ เพลงนี้ก็ไม่รู้ว่าจะเคยผ่านหูหรือเปล่า ขอบคุณครับ

อ้น:
ขอรับไปฟังด้วยครับ เพลงหาฟังยาก ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ฟัง :'e:31

สายัณห์:
อาแก้วเป็นคนที่มีอารมณ์ขัน เก็รดเล็กเกร็ดน้อยในยุคของอาชาย เมืองสิงห์ต้องยกให้กับความจำและการเล่าเรื่องของอา
เพลงของอาแก้วเพลงนี้ ถือ่ป็นบทเพลงที่หาฟังได้ยาก ขอบคุณครับท่านมนต์สิทธิ์...เอ๊ย..คำสร้อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version