ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะเพลงเดี่ยว

ซากทรมาน - ชรินทร์ งามเมือง,You Mean Everything To Me - Neil Sedaka

(1/1)

หวานคำรัก:
ซากทรมาน - ชรินทร์ งามเมือง,You Mean Everything To Me - Neil Sedaka

ภูแมว:
ยังไม่มีคนเห็นแน่ๆ เลยค่ะ ถ้าเห็นต้องรีบตามมาเป็นกระพรวน ขอโฉบเก็บคนแรกเลยนะคะ ขอบพระคุณลุงคำสร้ยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ  :'e:92

ทวีป โคราช:
เพลงนี้มีแล้วครับ แต่ไม่ค่อยดี ขอรับไปฟังเปรียบเทียบหน่อย ขอบคุณครับ

chattanon:
ยุคชรินทร์ ใช้นานสกุลเดิม คงเป็นเพงเก่ามาก ชรินทร์ มีเพลงหานๆ  มาก เพลงแต่ละเพลงฟังแล้ว

ลึกซึ้งกินใจ  ให้คล้อยตามครับ  ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version