ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง สมศรี ม่วงศรเขียว

<< < (3/4) > >>

KES:

เพลงของ สมศรี  ม่วงศรเขียว ได้ฟังเมื่อใดก็ยังคงความไพเราะและหาได้ค่อนข้างยาก
ต้องขอขอบคุณในน้ำใจของท่านรวีที่นำเพลงชุดนี้มาให้สะสมกัน

เมธา:
          ขอบคุณครับคุณรวี อยากรู้ว่าเพลง"ไม่อยากเชียว" กับ"แหมไม่อยากเชียว"เป็นเพลงเดียวกันหรือเปล่า
           ที่แท้ก็เพลงเดียวกันนั่นเอง

ชบาบาน:
พนมมือคารวะท่านระวี ขอรับ  ซึ้งในความกรุณา เป็นผู้ให้ตลอดมา ขอบพระคุณขอรับท่าน

ปลาป๋อง:
ไม่เคยได้ยินชื่อเลยนักร้องท่านนี้ขอเก็บใว้เปิดฟังก่อนขอบคุณมากมายครับอาจารย์รวีพี่ยุทธ :'e:133 :'e:133

แมวดำ:
เคยได้ยินแต่ชื่อคะ แต่เพลงยอมรับว่าไม่เคยได้ยินมาก่อน ขออนุญาตนำไปสะสม และหากมีโอกาสก็คงจะได้เปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันคะ กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์รวรมากๆนะคะ ที่นำเพลงดีๆมาให้สมาชิกได้สะสมกัน
 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version