เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

พายุ สุริยัน ชุด รักสาวเสริฟ

(1/3) > >>

ภูวดี:

http://www.swfcabin.com/swf-files/1381164021.swf
1. พายุ สุริยัน - กลัวเมีย(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (2:09)
2. พายุ สุริยัน - คนถือศีล(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:15)
3. พายุ สุริยัน - จำจากปากพนัง(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:25)
4. พายุ สุริยัน - เตรียมตัวแต่งงาน(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (2:34)
5. พายุ สุริยัน - เพื่อนเอ๋ยเพื่อนเรา(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (2:52)
6. พายุ สุริยัน - รักสาวเสริฟ(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:05)
7. พายุ สุริยัน - หนุ่มชายแดน(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:27)
8. พายุ สุริยัน - หนุ่มชาวไร่(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (4:32)
9. ศักดิ์สิทธิ์ เสมาชัย - คอยทั้งคืน(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:00)
10. ศักดิ์สิทธิ์ เสมาชัย - เมียหนี(ผลงาน เพทาย ถนอมจิต) (3:41)

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไว้เปิดให้ สมาชิกเพลงพักใจฟัง นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ คุณภูวดี เพลง กลัวเมีย ยังไม่เคยฟัง เลยค่ะ  :'e:133 :'e:133

อภิชาติ:
มาขอรับไปให้เพื่อนฟังหน่อยครับ เพื่อนมันบอกว่าไม่กลัวเมีย

สุรพันธ์ นครปฐม:
นักร้องจากเมืองใต้ ที่มีผลงานเพลงดังมากมาย แต่ชุดนี้ไม่เคยฟังเลย ขอขอบคุณ คุณภูวดี มากครับ

สิงห์ท่าเรือ:
ขอบคุณคุณภูวดี เป็นอย่างยิ่งครับ นักร้องท่านนี้ผมไม่คุ้นเคยเลยครับ
แต่ขอรับไว้เพื่ออนุรักษ์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version