ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงร้องเกี้ยว ร้องแก้

อุษาสวาท/อุษาสะอื้น

(1/1)

หวานคำรัก:
เอื้อ สุนทรสนาน - อุษาสวาท(ผ๔๕)
รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - อุษาสะอื้น

ประสิทธิ์:
ขอบคุณมากมายครับคุณคำสร้อย
ที่นำเพลงมาฝากเพื่อนๆที่นี่เสมอๆ
ทั้งวางให้ฟังและให้โหลด ผมมาขอบคุณแทนสมาชิกครับ
 :'e:92

ลุงเริญ:
เห็นแล้วปล่อบผ่านหลุดมือไปไม่ได้จริงๆ ขอบคุณมากๆครับ คุณคำสร้อย

โอฬาร:
อุษาสะอื้นยังไม่เคยฟังเลย ขอรับไว้ฟังด้วยครับมีอษาสวาทแล้ว ขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับเพลงที่หากได้ยากเช่นนี้ :'e:94

ภูแมว:
ขนาดเซียนจับคู่เพลงร้องแก้อย่างลุงโอฬารไม่เคยฟังนี่ ต้องรีบตามติดต้อยๆ ค่ะ ขอบคุณท่านลุงคำสร้อยค่ะในความกรุณามาโดยตลอด  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version