ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

นงลักษณ์ โรจนพรรณ 33 เพลง

(1/3) > >>

รวี:

นงลักษณ์ โรจนพรรณ 33 เพลง

กระท่อมปรีดา - ฉลอง & นงลักษณ์
กลัวทะเล - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
กุหลาบร่วง - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ขออยู่กับความรัก - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ข้าวคอยฝน - ม.ร.ว.ถนัดศรี & นงลักษณ์
คืนนี้ถ้ามีเธอ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
เคลิ้ม - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
แจ่มจันทร์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ใจหนอใจ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ช่อดอกรัก - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ดูซิดอกไม้งาม - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ทั้งสิ้นเพื่อเธอ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ทานตะวัน - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
นัดพบ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ในอ้อมทรวง - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ฟ้ารักดิน - ถนัดศรี & นงลักษณ์
มาลี - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ยอดดวงใจ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ยามสิเนหา - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
รอรัก - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ระฆังรัก - สุเทพ & นงลักษณ์
รักคุณเท่าฟ้า - ม.ร.ว.ถนัดศรี & นงลักษณ์
รุ่งฤทัย - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
รุ้งสวรรค์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
ลูกจ๋า - ชรินทร์ & นงลักษณ์
วิมานรัก - ฉลอง & นงลักษณ์
สันทราย - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
สุขปนทุกข์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
สุดระกำ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
เสียงเพลงทิพย์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
อภิรมย์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
อยากอยู่ใกล้เธอ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ
อารมณ์ - นงลักษณ์ โรจนพรรณ

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ประสิทธิ์:
แวะมาขอบคุณลุงยุทธครับ นำเพลงชุดใหญ่ๆทั้งนั้นมาฝากเพื่อนๆ
 sp196 sp196

ภูแมว:
เห็น อ.ยุทธฯ แก้ไขลิงค์วันนี้ด้วยนะคะ แถมกรุณาส่งลิงค์มาให้ถึงหน้าห้องแชท จะช้ามิได้แล้วค่ะไม่ใช่อะไรค่ะไม่มีเพลงของนักร้องท่านนี้เลยกลัวโดน อ.ยุทธฯ ขอเพลงของคุณรุ้งตะวัน ณ น่าน แบบครั้งก่อนอีกนะคะ อิ อิ  :'e:132
ขอบคุณ อ.ยุทธฯ ค่ะ  :'e:92

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ประสิทธิ์ ที่ 08/ต.ค./13 19:07น. ---แวะมาขอบคุณลุงยุทธครับ นำเพลงชุดใหญ่ๆทั้งนั้นมาฝากเพื่อนๆ
 sp196 sp196

--- End quote ---
โห..มิน่าหล่ะคะ โพสท์ช้ากว่าลุงสิทธิ์ไปนาทีเดียวตอนกดเขาบอกว่ามีคนโพสท์จะอ่านก่อนไหมทีแรกมั่นใจว่าคนแรกแล้วเชียวเฮ้อมะทันอ่า  ยอมแพ้ความไวลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ค่ะ  :'e:92

ทวีป โคราช:
ถ้าพูดถึงนงลักษณ์ ผมก็จะนึกถึงเพลงไม่มากนัก เช่น นัดพบ กุหลาบร่วง ฯลฯ แต่นี่มีมาชุดใหญ่เลย ไม่รู้จักก็หลายเพลง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version