มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

ผัก 37 ชนิด (ไม่กินไม่ได้แล้ว)

<< < (4/10) > >>

โอฬาร:
ผักชนิดที่37 ชอบที่สุดครับ แต่ไม่มีสิทธิ์บริโภค sp236

สุวิทย์ สุข:
1 - 36 เป็นที่กินบ่อยมาก กินเป็นประจำครับ....
แต่ลำดับที่ 37 นี่ นานจ้าน แล้วไม่ได้กิน55555....

ตี๋:
ผมกินมาหมดแล้วล่ะ แต่หญ้าอ่อน จริงหรือปล่าว? เอ่อแปลกดีครับเป็นผักที่คงยังไม่เคยกิน เป็นข้อมูลใหม่กับผมนะ

น้ำหวานเจี๊ยบ:
ขอบคุณพี่คงชัยมากครับ ผมกินเป็นอยู่ไม่กี่อย่างเองแย่แน่ๆเรา :'e:39

ชัยยุทธ:
เป็นของพื้นบ้านหาง่ายๆแต่เราไม่รู้ถึงสิ่งที่ดีมีประโยชน์ ขอบคุณมากครับที่นำมาเผยแพร่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version