ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงร้องเกี้ยว ร้องแก้

ฝากหัวใจ/เก็บใจไว้กับตัว

(1/1)

หวานคำรัก:
สุเทพ วงศ์กำแหง - ฝากหัวใจ
อุรา ศุภอัปสร - เก็บใจไว้กับตัว(แผ่นตราค้างคาว320วงดนตรี จุฬารัตน์)

ภูแมว:
มีและเคยได้ยินแต่เพลง "ฝากหัวใจ" ของคุณสุเทพ ค่ะ แต่เพลงแก้ นี่เกิดมาก็เพิ่งเคยเห็นจากคุณลุงคำสร้อยนี่หล่ะค่ะ
ขออนุญาตชิงดำเป็นที่หนึ่งสอยก่อนละค่ะ ขอบพระคุณค่ะคุณลุงคำสร้อย  :'e:92 แสนจะน่ารัก

ลุงเริญ:
เพลงร้องแก้ มีด้วย โอ้โอ ดีใจจัง ขอบคุณมากๆครับ

โอฬาร:
ขอเพลงฝากหัวใจไปเข้าคู่ด้วยครับ คุรคำสร้อย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version