ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

แห่ขันหมาก(ท) PSพร ภิรมย์ + รับขันหมาก(ท) PSขวัญใจ

(1/2) > >>

ประสิทธิ์:
แห่ขันหมาก(ท)   PSพร ภิรมย์ + รับขันหมาก(ท)   PSขวัญใจ

โชค นรา:
เข้ามาก่อนใคร ไม่รู้จะทันป้าเวียงสาไหม ..ขอบคุณครับหลวง ..  :'e:92

ทวีป โคราช:
คิดว่าไม่เคยฟังทั้งสองเพลงเลยนะครับ คงเป็นเพลงร้องแก้กันนะ ขอฟังดูหน่อย ขอบคุณครับ

เวียงสา980:
มาช้าจนได้ ขอเอาไปเปิดให้สมาชิกฟัง ด้วย นะคะ ขอบคุณมากมายค่ะ คุณประสิทธิ์

โอฬาร:
ขอบพระคุณครับท่านประสิทธิ์ ของผมมีแต่เป็นนักร้องท่านอื่นขับร้อง ขอรับเวอร์ชั่นนี้ไปฟังด้วยครับ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version