ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ศรีสอางค์ ตรีเนตร 86 เพลง ครั้งที่ 1 ( 43 เพลง )

<< < (2/5) > >>

ชาตรี:
ศรีสอางค์ ตรีเนตร นักร้องหญิงวงพยงค์ มุกดา ร้องเพลงได้หลายแนวหลายสไตล์ที่ชอบมากๆที่ร้องเสียงคนแก่ ขอบคุณครับ. :'e:31

อ้น:
นักร้องหญิงที่มีผลงานเพลง สนุกสนานมากคนหนึ่งเลยครับ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ฟัง :'e:31

สุรชัย:
นักร้องเสียงดีอีกท่านหนึ่งของวงการเพลงลูกทุ่ง ไม่นึกว่าท่านรวีเก็บรวบรวมไว้ได้เยอะขนาด ขอเก็บบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

โชค นรา:
ขอเก็บเพลงจากคนขยันหน่อย อย่างนี้เพลงไหลมาเทมาไม่ขาดสายแน่นอน ขอบคุณครับ ..  :'e:31

ลุงเริญ:
เก็บชุดที่2แล้วตามมาเก็บชุดแรกอีกที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version