ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

Tokyo Twilight กับ เพลงไทยหวาน ๆ (คอยเธอ-ไม่ลืมเธอ)

<< < (3/5) > >>

หนูจี๊ด:
คุณชรินทร์ ร้องเพลงเพราะทุกเพลงเลย เพลงนี้ก็คงด้วยนะคะ

ชา พัทยา:
Tokyo Twilight เพลงนี้ผมใช้เปิดคลอต้นรายการ นึกถึงวันเวลาตอนเป็นเด็กๆ มันคุ้นหูและได้บรรยากาศเพลงเก่า  psi111

แต่ว่า ลิ้งค์เดี้ยงซะแล้ว  sp209

พริ้งพราย:
ทำนองเพราะมากค่ะ ผสมผสานระหว่างฝั่งตะวันออก ตะวันตก ผสมผสานกับเนื้อร้องไทยได้ยอดเยี่ยม

ลุงโจ คนแก่:
ถ้ามองต่ำ เราจะเหลือ ถ้ามองเหนือ เราจะขาด

พงษ์ชศักดิ์:
             ฟังทำนองในเพลงตัวอย่างแล้วโดนใจมากครับ ความทรงจำเก่าๆกลับมา เพราะเคยได้ยินมาตั่งแต่สมัย วัยสะรุ่นครับ ต้องขอบคุณอย่างสูงเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version