มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

วิธีล้างไตแบบง่ายๆ

<< < (8/8)

นนท์ ธีระศักดิ์:
รบกวนถามหน่อยครับ ผักชีอะไร ที่สามารถล้างไตได้

น้องตูน:
ข้อมูลดีจังเยยย น่าลอง ^^ ขอบคุณคราบ พี่ขนิษฐา  psi200

ศิวพร กรุงเทพ:
ขั้นตอนง่ายมาก ผักชีก็หาได้ง่าย เอาไว้จะลองทำบ้างนะครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ

จรัญ2514:
สมุนไพรที่หาได้ง่ายมาก แล้วมีคุณประโยชน์แบบนี้ ไว้ทดลองทำครับ ขอบคุณสำหรับเคล็ดลับนะครับ

แมวดำ:
วิธีล้างไตที่สามารถหาวัสดุและทำได้ง่ายแบบนี้ นับว่าเป็นประโยชน์มากๆเลยคะ อาหารที่เป็นสมุนไพรแบบนี้ บางที่เราก็มองข้ามไป
ขอบคุณมากนะคะ
 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version