มาดูแลสุขภาพกัน > สมุนไพรพืชอันทรงคุณประโยชน์

วิธีล้างไตแบบง่ายๆ

(1/8) > >>

ขนิษฐา:
เอาผักชี 1 กำล้างให้สะอาดแล้วเอามาสับให้ละเอียดนำไปต้มกับน้ำ 10 นาทีกรองเอาแต่น้ำใส่ขวดแช่เย็นไว้ดื่มวันละ 1 แก้วใหญ่หรือจะปั่นแล้วดื่มสดๆก็ได้แค่นี้ก็จะรู้ความเปลี่ยนแปลงโดยการที่ไตคุณจะถูกล้าวสังเกตุได้จากปัสสวะที่คุณถ่ายออกมาและจะรู้สึกสดชื่นอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน.      ต้องขอขอบคุณข้อมูลจากหมอเภสัชร้านยาประจำบ้านค่ะ

ทองม้วน:
พืชผักไทยๆ มีประโยชน์มาก ขอบคุณครับ / สาระความรู้

บิทกิต:
ขอบคุณครับ.... ทำไม่ยาก ไม่มากขั้นตอนด้วย

สุรพันธ์ นครปฐม:
ทำง่ายๆแบบนี้ต้องลอง ขอบคุณครับ

โสภณ:
ผมก็ตรวจเจอโรคไตแล้ว ต้องลองแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version