ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

หนึ่งปีที่ทรมาน - สายัณหื สัญญา + สี่ปีไม่มีวันกลับ - ปริศนา วงศ์ศิริ

(1/1)

โอฬาร:
เพื่อลำรึกถึงพี่เป้า ครับ sp209

อรุณี จันทบุรี:
ขอบคุณเพลงชุดนี้ที่นำมาแจกหนึ่งปีที่ทรมาน - สายัณหื สัญญา + สี่ปีไม่มีวันกลับ - ปริศนา วงศ์ศิริ

ชาตรี:
สี่ปีไม่มีวันกลับ - ปริศนา วงศ์ศิริ อยากฟังเพลงนี้มั่ง ขอบคุณครับ. :'e:31

ทวีป โคราช:
เพลงแก้หนึ่งปีที่ทรมาน ที่ผมมีอยู่ คือเพลง หนึ่งปีพี่ยังรัก ปริศนา วงศ์ศิริ เลยอยากฟังเพลงนี้บ้างว่าร้องเหมือนกันไหม

บ่าวรักษ์:
ไม่เคยฟังมาก่อน ขอรับไปฟังแก้เพลงพี่เป้า ขอบคุณครับ :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version