ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

Ringo Nohanawa - ห่างกันวาเดียว - รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส +ไม่นึกรักนั้นจะฝันร้าย - ชรัมภ์ เทพชัย

(1/1)

โอฬาร:
:'e:133

พงษ์ชศักดิ์:
                       ขอบคุณ กับเพลงแก้ลูกกรุง ชุดนี้ครับ เป็นอีกเพลงที่น่าสนใจมากๆครับ .

ภูแมว:
ลุงโอฬารมีความสามารถมากเลยนะคะขนาดชื่อเพลงไม่สอดคล้องกันยังสามารถรวบรวมมาได้ว่าคือเพลงร้องเกี้ยว ร้องแก้ค่ะ
ขอคารวะ ด้วยใจจริงๆ และขอบคุณลุงโอฬารมากค่ะ  :'e:92

ครูแดง:
ร้อยเนื้อ ทำนองเดียวกัน ไม่มีการกีดกัน แต่ก็ไม่ควรทำบ่อยเกรงใจเจ้สาของเค้าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version