เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ประกาศถึงทุกท่านที่ใช้งานห้องนี้ กรุณาอ่านก่อนครับ

<< < (2/7) > >>

มอส:
...เข้ามาห้องนี้หลายรอบแล้ว เพิ่งจะได้เข้ามาอ่าน  :'e:92 รับทราบครับท่าน PSI

สุบิน:
 :'e:82ไม่ค่อยประสาสักเท่าไหร่ ถ้าไม่ถูกไม่ควรขอกราบอภัยด้วย  :'e:92
      รับทราบทุกอย่างขอ-รับ :'e:94

สุรชัย:
รับทราบครับ และถ้ามีอะไรที่แนะนำได้ก็ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครัีบ

นาน น้ำน่าน:
ขอบคุณครับผม รับทราบครับ  แต่ว่า กดบวกให้ได้ครั้งเดียว หรือเปล่าครับ ผมกดแล้ว แต่ละกระทู้ มีข้อความบอกว่า ไม่สามราถกดเพิ่มได้ ต้องรอเวลาอีก 1 ชั่วโมง นะครัล ขอบคุณครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31รับทราบ ครับ จะพยามตอบ ยาวครับ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version