ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

นักร้องที่ผมชื่นชอบ Hank Williams กับเพลง จ้ำจี้มะเขือเปาะ โรจน์ สังวริบุตร

(1/2) > >>

สอนคา:
นักร้องที่ผมชื่นชอบ  Hank Williams Your Cheatin' Heart กับเพลง จ้ำจี้มะเขือเปาะ  โรจน์ สังวริบุตร

Your Cheatin' Heart - Hank Williams.mp3

จ้ำจี้มะเขือเปาะ (Your Cheatin' Heart) - ไพโรจน์ สังวริบุตร.mp3

:'e:49

ประสิทธิ์:
มาเปิดบริสุทธิ์ให้พี่สอนคาก่อนครับ อิอิ ขอบคุณนะครับที่กิจกรรมห้องนี้ได้เดินต่อ  :'e:106 :'e:106 :'e:106

ลุงโจ คนแก่:
Your Cheatin' Heart หาฟังไม่ยาก แต่จ้ำจี้มะเขือเปาะ ไม่เคยฟัง

ธนเดช ตรัง:
ขอบคุณครับ

โอฬาร:
สุดยอดครับท่าน...ขอบพระคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version