ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส – รุ่งฤดี 432 ( 1 )

(1/4) > >>

รวี:

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส – รุ่งฤดี 432 ( 1 )

01.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กงกรรมกงเกวียน
02.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กรรมบันดาล
03.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กรรมรัก
04.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กลับมาเถิดทูนหัว
05.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กลิ่นราตรี
06.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กว่าจะสิ้นลมปราณ
07.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ก่อนจะสิ้นใจ
08.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ก่อนจะสิ้นแสงตะวัน
09.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ก่อนสิ้นแสงจันทร์
10.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กังหันชีวิต
11.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กังหันต้องลม
12.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กังหันสวาท 1
13.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กังหันสวาท 2
14.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กาในฝูงหงษ์
15.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กามเทพอกหัก
16.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กายเป็นของฉันใจปันคนอื่น
17.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กำพร้าสามี
18.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - กุญแจทอง
19.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - เกมสุดท้าย
20.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - เกลียดใจ
21.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - แก่งสะพือ
22.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ขอให้เหมือนเดิม
23.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ขายน้ำตา
24.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - เขาฝากรอยรัก
25.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนจะรักกัน
26.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนใจชั่ว
27.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนเร่รัก
28.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนละมุมโลก
29.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนหน้าเดิม 1
30.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนหน้าเดิม 2
31.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนใหม่
32.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนอะไร
33.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนอิสาน
34.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คนึงรัก
35.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ครวญสวาท
36.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - คล้ายเธอกอด
37.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ความกรุณา
38.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ความทุกข์สีชมพู
39.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ความพ่ายแพ้
40.รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ความรักครังสุดท้าย

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:92 ขอบคุณมากค่ะ มาชุดใหญ่ๆๆ แบบนี้ ต้องรีบเก็บซะแล้วค่ะ เพลงดีมีคุณภาพ กับนักร้องเสียงดีอีกท่าน  :'e:95

ทวีป โคราช:
มาเป็นชุดแบบนี้ ต้องขอเก็บไว้ก่อนครับ ยังไงก็มีไม่ครบแน่ ขอบคุณครับ

โรส เมืองน่าน:
 :'e:92 แวะมาเก็บเพลงเพราะๆด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะพี่ยุทะ

เวียงสา980:
อีกตั้งหลายเพลง ที่ยังไม่มี ค่ะ คุณครูรวี ขอบคุณมาก นะคะ ที่นำมาแบ่งปัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version