เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แจกแล้ว+++PSสุเทพ วงค์คำแหง จากแผ่นลองเพลย์(ทุ่งสง)

<< < (2/5) > >>

สหัสวรรษ:
ที่แน่ๆเพลง"ร่ายมนต์รัก"ยังไม่มี ก็ต้องตามมาเก็บ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
เพลงชุดนี้ชอบเพลงเย้ยฟ้าท้าดินครับ ชอบมากครับเพลงนี้ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ

นักเพลงคนจน:
ชอบเสียงนุ่มเหมือนฟองเบียร์มากครับ ขอบคุณครับ

ภูฤดู ปักซัว:
เห็นแผ่นตรามงกุฎแล้ว รู้สึกชอบ แหละครับ
ไม่ต้องมีลวดลายมาก แต่ดูแล้วคลาสสิค

หลายท่าน มักให้ความเห็นว่า คุณภาพของตรานี้ ดีมากด้วย ทั้งแผ่นมั้งเทป ครับ

สุรพันธ์ นครปฐม:
ฟังจากเพลงตัวอย่างแล้ว เสียงเพราะมากเลยครับ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version