เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แจกแล้ว+++PSสุเทพ วงค์คำแหง จากแผ่นลองเพลย์(ทุ่งสง)

(1/5) > >>

ประสิทธิ์:

ฟังเพลงตัวอย่างก่อนก็ได้
http://www.swfcabin.com/swf-files/1378213804.swf
กดปุ่มฟังเพลง

12 tracks in playlist, average track length: 3:07
Playlist length: 37 minutes 32 seconds
Right-click here to save this HTML file.
Playlist files:

01. PSสุเทพ วงค์คำแหง - ใจนาง(ผ) (2:55)
02. PSสุเทพ วงค์คำแหง - ชั่วนิจนิรันดร(ผ) (3:30)
03. PSสุเทพ วงค์คำแหง - บางที(ผ) (3:20)
04. PSสุเทพ วงค์คำแหง - บุหงาปัตตานี(ผ) (3:09)
05. PSสุเทพ วงค์คำแหง - เบื่อกรุง(ผ) (3:03)
06. PSสุเทพ วงค์คำแหง - ไม่มีเสียงเรียกจากใจ(ผ) (3:10)
07. PSสุเทพ วงค์คำแหง - เย้ยฟ้าท้าดิน(ผ) (3:14)
08. PSสุเทพ วงค์คำแหง - รักกันแก้เหงา(ผ) (2:51)
09. PSสุเทพ วงค์คำแหง - ร่ายมนต์รัก(ผ) (3:04)
10. PSสุเทพ วงค์คำแหง - ละอองดาว(ผ) (3:12)
11. PSสุเทพ วงค์คำแหง - สกุลกา(ผ) (2:56)
12. PSสุเทพ วงค์คำแหง - หลั่งมาเองเหมือนฝน(ผ) (3:08)

โรส เมืองน่าน:
 :'e:133 :'e:95  ขอบคุณมากค่ะพี่แอดมินที่นำเพลงเพราะๆมาแจก อยากเก็บไว้ฟังค่ะ

ลุงกบ:
อ้าวแอดมิน มีแจก เพลงเก่า กะเขาด้วย เห็นแผ่น แล้ว น่าสะสมจัง..... ขอปกด้วยสิครับ เผื่อทำขาย  psi305 psi305....ขอบคุณมากครับ พี่หลวง :'e:92

krabiman:
พยายาม กดปุ่ม เพื่อฟังเพลง ไม่ดังสักที ผ.อ.ประสิทธิ์ ซ่อนแนบเนียนเหลือเกิน ไม่ได้ฟังง่ายเลยโหลดเพลงซะเลย  ผมชอบเพลง บุหงาปัตตานี ของครูศักดิื เกิดศิริ แผ่นนี้รวมเพลงที่น่าสะสมไว้ฟัง
เพราะเป็นการรวมครูเพลงที่สุดยอดหลายท่าน เช่นครูชาลี - สุคนธ์ อุวะการ  ขอขอบคุณครับ

ภูแมว:
แม้มีแล้วก็ยังอยากได้อีกค่ะเพราะเพลงตัวอย่างของคุณลุงสิทธิ์เสียงเหมือนฟังในโรงหนังเลยค่ะ ชัดแจ๋วไร้ที่ติค่ะ
คงต้องได้รื้อของเก่าทิ้งตามนโยบายลุงสิทธิ์ และท่านฉัตรฯ แน่ๆ ค่ะ
ขอบพระคุณ คุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ค่ะ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version