เล่าแจ้งแถลงการณ์ > เชิญร่วมสนับสนุนเพลงพักใจ

แบบเสื้อที่เปิดให้จอง

<< < (18/19) > >>

เตี้ย บางปรง:
ขอบคุณท่านประสิทธิ์ ท่านมีน้ำใจให้ความสุขกับเพื่อนร่วมชาติทุกคน ด้านเสียงเพลงต้นฉบับ ขอให้เจริญยิ่งๆ ขึ้นไป เตี้ย บางปรง

ท่านประสิทธิ์ ผมได้รับเสื้อแล้วสองตัว สวยดี ยินดีสนับสนุนครับผม เตี้ย บางปรง 12-02-57

ประสิทธิ์:

--- อ้างจาก: เตี้ย บางปรง ที่ 12/ก.พ./14 13:43น. ---ท่านประสิทธิ์ ผมได้รับเสื้อแล้วสองตัว สวยดี ยินดีสนับสนุนครับผม เตี้ย บางปรง 12-02-57

--- End quote ---

ยินดีด้วยครับ ขอบคุณที่สนับสนุนครับ

สั่งเสื้ออีก 1 ตัว เบอร์ s ปกเสื้อสีชมภู มีหรือไม่ เตี้ย บางปรง

วีรภัทร กทม:
สวยดีครับผมเสียดาย :'e:131

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version