เล่าแจ้งแถลงการณ์ > เชิญร่วมสนับสนุนเพลงพักใจ

แบบเสื้อที่เปิดให้จอง

<< < (2/19) > >>

ภูแมว:
ขอลองตัวนึงก่อนนะค๊า เอาแบบที่ 1 ที่เป็นสีขาว ปกสีฟ้า ไซส์ M = 1 ตัวนะคะ เดี๋ยวแอดบัญชีในเน็ตแล้วโอนแล้วจะมาแจ้งนะค๊า ค่อยให้ที่อยู่ทีหลังนะคะพร้อมหลักฐาน
ขอให้ขายดีเป็นเทกระจาดนะค๊า อิ อิ  sp6498  :'e:56
เดี๋ยวลุงหมอภู ลุงหนุ่ม(เหลือน้อย) ลุงจาน ลุงชิน พวกทั่นแอดมิน
และพีเจ ลุงวีป ป้าเวียง ป้าโรส ลุงสอน ลุงกบ ป้าออน ก็มาสั่งเป็นกุรุด
ไหนจะ อ.ยุทธ ท่านพี่ krabiman, ท่าน vathitrit, พ่อใหญ่คำแสง, ท่านฉัตรเจริญ, คุณพูห์ ซ๊งขล๊า, คุณภูเมืองลิงจั๊กๆ อีกหลายรายนะค๊า

ทราบครับป้าเหมียว / ประสิทธิ์

คงชัย:
จองแบบที่ 2 ไซร์ XL 1 ตัวครับ พี่ประสิทธิ์ :'e:132  ส่ง 40/11 ช.โรมัน ต.ยายชา อ.สามพราน จ.นครปฐม 73110

รับทราบครับท่านคงชัย / ประสิทธิ์

ชาตรี:
ขอจองเสื้อแบบที่๑ - ๒ - ๓ อย่างละ๑ตัว เบอร์ L ทั้ง๓ตัวนะครับ. :'e:132

รับทราบครับท่านชาตรี

ผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ.

ผมได้รับเสื้อเมื่อวันที่ 20 พ.ย.56 แล้วครับ. :'e:92

ภูวดี:
เสื้อ แบบที่ 3 เบอร์ M ครับ 1 ตัว

รับทราบครับน้องภู / ประสิทธิ์

พนิดา:
รับทราบแล้วค่ะพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version